



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI

Kumb.Na.BA.1/25/01A/13

20 Febuari, 2026

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, maliasili na Mifugo na Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale kama ifuatavyo:

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, maliasili na Mifugo

1. Afisa Kilimo Daraja la II (ZPSF-02) Nafasi 3 – Unguja

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Kilimo mjumuisho au Uzalishaji wa mazao au Sayansi ya kilimo au Ugani (extension) kutoka katika chuo kinachotambulika na Serikali ya mapinduzi zanzibar

2. Daktari wa Mifugo Daraja la II (ZPSJ-04) Nafasi 1 - Unguja

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Udaktari wa Wanyama (Veterinary Medicine) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

3. Afisa Mipango na Usimamizi wa Miradi Daraja la II - (ZPSF-02) Nafasi 1 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Mipango na Usimamizi wa Miradi kutoka Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

4. Afisa Utalii Daraja la II (ZPSE-10) Nafasi 1 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Utalii kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

5. Afisa Masoko Daraja la II Daraja la II (ZPSE-10) Nafasi 1 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Masoko kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

6. Afisa Uzalishaji Mifugo Daraja la II (ZPSJ -04) Nafasi 2 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza ya uzalishaji Mifugo kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

7. Afisa Kumbukumbu Daraja la II (ZPSE - 10) Nafasi 1 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza ya Utunzaji kumbukumbu na Nyaraka kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

8. Afisa Wanyama Pori Daraja la II (ZPSF - 02) Nafasi 1 Unguja

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Uhifadhi wa Wanyamapori kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

1. Afisa Uhusiano Daraja la II (ZPSE-10) Nafasi 1 – Unguja

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Uhusiano wa Kimataifa (International Relations and Diplomacy) kutoka chuo kinachotambulika na Serikali ya mapinduzi Zanzibar.

Jinsi ya Kuomba:

- Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: <https://portal.zanajira.go.tz> kuanzia tarehe **20 Febuari, 2026** hadi **tarehe 06 Machi, 2026**.
- Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini www.zanajira.go.tz.
- Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,
S.L.P 1587,
ZANZIBAR
- Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.
- Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” pekee maombi yake hayatazingatiwa.
- Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini kupitia simu Nam. 0773101012.

LIMETOLEWA NA:
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI.